Gabatarwa Taƙaitaccen
ONT-4GE-UW630 (4GE+WiFi6 XPON HGU ONT) na'urar shiga intanet ce da aka tsara don biyan buƙatun masu aiki da hanyar sadarwa na zamani don ayyukan FTTH da wasanni uku.
Wannan ONT ya dogara ne akan mafita mai ƙarfi ta guntu, yana tallafawa fasahar XPON mai yanayi biyu (EPON da GPON). Tare da saurin WiFi har zuwa 3000Mbps, yana kuma goyan bayan fasahar IEEE 802.11b/g/n/ac/ax WiFi 6 da sauran fasalulluka na Layer 2/Layer 3, yana ba da sabis na bayanai don aikace-aikacen FTTH na matakin mai ɗaukar kaya. Bugu da ƙari, wannan ONT yana goyan bayan ka'idojin OAM/OMCI, yana ba da damar daidaitawa da gudanar da ayyuka daban-daban akan SOFTEL OLT, yana sauƙaƙa gudanarwa da kulawa, da kuma tabbatar da QoS don ayyuka daban-daban. Ya bi ƙa'idodin fasaha na duniya kamar IEEE802.3ah da ITU-T G.984.
ONT-4GE-UW630 yana zuwa da zaɓuɓɓukan launuka biyu don harsashin jikinsa, baƙi da fari. Tare da ƙirar tsarin fiber na diski na ƙasa, ana iya sanya shi a kan tebur ko a bango, yana daidaitawa cikin sauƙi zuwa ga salon yanayi daban-daban!
| ONT-4GE-UW630 4GE+WiFi6 XPON HGU ONT | |
| Sigar Hardware | |
| Cikakken nauyi | 0.55Kg |
| Aiki yanayi | Zafin Aiki: -10 ~ +55°C Danshin aiki: 5 ~ 95% (ba a haɗa shi ba) |
| Ajiya yanayi | Zafin ajiya: -40 ~ +70°C Danshin ajiya: 5 ~ 95% (ba a cika shi da ruwa ba) |
| Ƙarfi adaftar | 12V/1.5A |
| Tushen wutan lantarki | ≤18W |
| Haɗin kai | 1XPON+4GE+1USB3.0+WiFi6 |
| Manufofi | PWR, PON, LOS, WAN, LAN1~4, 2.4G, 5G, WPS, USB |
| Sigar haɗin gwiwa | |
| PON Haɗin kai | • Tashar jiragen ruwa ta 1XPON (EPON PX20+ da GPON Class B+) • Yanayin SC guda ɗaya, mai haɗa SC/UPC • Ƙarfin gani na TX: 0~+4dBm • RX sensitivity: -27dBm • Ƙarfin gani mai yawa: -3dBm(EPON) ko – 8dBm(GPON) • Nisan watsawa: 20KM • Tsawon Raƙuman Ruwa: TX 1310nm, RX1490nm |
| Mai amfani hanyar sadarwa | • 4 × GE, Tattaunawa ta atomatik, tashoshin jiragen ruwa na RJ45 |
| Eriya | 2.4GHz 2T2R, 5GHz 3T3R |
| Bayanan Aiki | |
| Intanet haɗi | Tallafawa Yanayin Hanya |
| Yaɗa Labarai da Yawa | • IGMP v1/v2/v3, IGMP snooping • Binciken MLD v1/v2 |
| WIFI | • WIFI6: 802. 11a/n/ac/ax 5GHz, 2.4GHz • WiFi: 2.4GHz 2×2, 5GHz 3×3, 5 eriya (4*Eriya ta waje, 1*Na ciki eriya), ƙimar har zuwa 3Gbps, SSID da yawa • Ƙirƙirar WiFi: WPA/WPA2/WPA3 • Tallafin OFDMA, MU-MIMO, Dynamic QoS, 1024-QAM • Smart Connect don sunan Wi-Fi guda ɗaya - SSID ɗaya don band biyu na 2.4GHz da 5GHz |
| L2 | 802. 1p Cos, 802. 1Q VLAN |
| L3 | IPv4/IPv6, DHCP Client/Server,PPPoE, NAT, DMZ, DDNS |
| Wurin Wuta | Anti-DDOS, Tacewa Dangane da ACL/MAC /URL |
ONT-4GE-UW630 4GE+WiFi6 XPON HGU ONT Datasheet.pdf