Gabatarwa
Na'urar SFT-T1M nau'in babban na'ura ce ta 1000Base-T1 wacce aka tsara don biyan buƙatun masu aiki daban-daban don canza gigabit coaxial zuwa RJ45. Wannan samfurin yana da girma, tsayayye, kuma mai araha, yana haɗa fasahar sauyawa gigabit Ethernet da fasahar watsawa na gigabit coaxial. Yana da halaye na babban bandwidth, babban aminci, da sauƙin shigarwa da kulawa.
Waɗannan samfuran jerin za su iya magance matsaloli kamar gina gidaje masu ɗaukar lokaci da aiki, cimma shigarwa nan take da haɗin ayyukan bandwidth mai yawa, da kuma inganta ingancin aikin bi-directional da gamsuwar abokan ciniki a duk faɗin hanyar sadarwa. Hakanan zai iya magance matsaloli kamar kebul na fiber optic rashin iya shiga gidaje ko gini mai wahala, da kuma cimma damar gigabit bandwidth bisa ga fasahar coaxial, wanda hakan zai inganta ƙimar samun damar bi-directional na dukkan hanyar sadarwa.
Maɓalli Siffofi
Yana goyan bayan tashar watsawa ta gigabit guda biyu guda ɗaya
Yana goyan bayan 100Mbps/1G mai daidaitawa, yana tallafawa ciyarwar haɗin gwiwa ta hanyar coaxial bidirectional
| Abu | Sigogi | Ƙayyadewa |
| T1 interface | C | |
| Yana tallafawa ciyar da kebul na coaxial mai sassa biyu | ||
| Yana tallafawa watsawar coaxial sama da mita 80 ta hanyar hanyar sadarwa ta Gigabit | ||
| Haɗin LAN | Tashar Ethernet ta 1 * 1000M | |
| Cikakken Duplex/rabin Duplex | ||
| Tashar jiragen ruwa ta RJ45, Tallafawa haɗin kai tsaye ta hanyar haɗin kai | ||
| Nisa ta hanyar watsawa mita 100 | ||
| Haɗin wutar lantarki | + Haɗin wutar lantarki na 12VDC | |
| Aikiƙayyadaddun bayanai | Aikin watsa bayanai | |
| Tashar Ethernet: 1000Mbps | ||
| Rage asarar fakiti: <1*10E-12 | ||
| Jinkirin watsawa: <1.5ms | ||
| Jikihalaye | Ƙulle | harsashin filastik na injiniyan ABS |
| Samar da wutar lantarki da kumaamfani | Adaftar wutar lantarki ta waje 12V/0.5A~ 1.5A (Zaɓi ne) | |
| Amfani: <3W | ||
| Girma danauyi | Girma: 104mm(L) × 85mm(W) × 25mm (H) | |
| Nauyi: 0.2kg | ||
| muhallisigogi | Zafin aiki: 0~45℃ | |
| Zafin ajiya:-40~85℃ | ||
| Danshin aiki: 10% ~ 90% ba tare da danshi ba | ||
| Danshin ajiya:5% ~95% ba tare da danshi ba |
| Lamba | Alamar | Bayani |
| 1 | GUDA | Hasken alamar aiki |
| 2 | LAN | Tashar jiragen ruwa ta Gigabit Ethernet RJ45 |
| 3 | 12VDC | Haɗin shigarwar wutar lantarki na DC 12V |
| 4 | PON | Tashar jiragen ruwa ta GE mai lamba 1*F (Zaɓin Metric/Imperial) |
| 5 | RF | Tashar jiragen ruwa ta nau'in F coaxial ta Gigabit |
| Ganowa | Matsayi | Ma'anar |
| GUDA | Walƙiya | WUTA A KAN da kuma aiki na yau da kullun |
| KASHE | KASHE WUTA ko aiki mara kyau | |
| T1 | ON | An haɗa hanyar sadarwa ta GE Coaxial |
| Walƙiya | GE coaxial bayanai ne watsawa | |
| KASHE | Ba a amfani da hanyar sadarwa ta GE Coaxial ba |
Bayani
(1) Ana amfani da samfuran jerin 1000Base-T1 a cikin yanayin mutum-da-ɗaya. (Ana amfani da mai gida ɗaya da bawa ɗaya a haɗe)
(2) An raba samfuran zuwa takamaiman bayanai guda biyu: -M (master) da -S (bawa).
(3) Tsarin bayyanar na'urorin master da bawa iri ɗaya ne, kuma ana bambanta su ta hanyar lakabin samfuri.
SFT-T1M 1000Base-T1 Gigabit Coaxial zuwa RJ45 Master Device.pdf