SFT3528S ƙwararriyar babbar na'urar haɗin kai ce wacce ta haɗa da rufaffiyar, da yawa, da daidaitawa a cikin akwati ɗaya. Yana goyan bayan abubuwan shigarwa na 8 HDMI, abubuwan shigarwar IP na 128 da DVB-T RF tare da ɗaukar hoto na 4 da 4 MPTS a matsayin madubi daga cikin dillalai na 4 ta hanyar tashar DATA (GE). Wannan cikakken aikin na'urar yana sa ya dace don ƙaramin tsarin shugaban CATV, kuma zaɓi ne mai wayo don tsarin TV na otal, tsarin nishaɗi a mashaya wasanni, asibiti, ɗaki…
2. Mabuɗin fasali
- Taimakawa LOGO, OSD da shigar da lambar QR ga kowane tashar gida (Masu Tallafin Harshe: 中文, Turanci, العربية, ไทย, руская, , don ƙarin harsuna don Allah a tuntube mu…)
- 8 HDMI shigarwar, MPEG-4 AVC/H.264 Rufin bidiyo
- MPEG1 Layer II, LC-AAC, HE-AAC tsarin rikodin sauti da AC3 Wucewa da goyan bayan daidaitawar samun sauti
- Rukunin 4 na tashoshin fitarwa da yawa / daidaitawa
- 4 DVB-T RF fita tare da kowane tashar mai ɗaukar kaya sarrafa iyakar 32 IP daga tashar shigar da DATA
- Goyan bayan fitowar IP na 4 MPTS akan UDP da RTP/RTSP
- Goyi bayan gyara PID / PSI / SI gyara da sakawa
- Sarrafa ta hanyar sarrafa yanar gizo, da sabuntawa mai sauƙi ta hanyar yanar gizo
| SFT3528S HDMI DVB-T Encoder Modulator | |||
| Shigarwa | 8 HDMI shigarwar; 128 ip abubuwan shigar | ||
| Bidiyo | Rufewa | MPEG-4 AVC/H.264 | |
| Ƙaddamarwa | Shigarwa | 1920×1080_60P, 1920×1080_60i, | |
| 1920×1080_50P, 1920×1080_50i, | |||
| 1280×720_60P, 1280×720_50P, | |||
| 720×576_50i,720×480_60i, | |||
| Fitarwa | 1920×1080_30P, 1920×1080_25P, | ||
| 1280×720_30P, 1280×720_25P, | |||
| 720×576_25P,720×480_30P, | |||
| Bit-rate | 1Mbps ~ 13Mbps kowane tashar | ||
| Sarrafa ƙima | CBR/VBR | ||
| Audio | Rufewa | MPEG-1 Layer 2, LC-AAC, HE-AAC da AC3 Wucewa | |
| Yawan samfur | 48 kz | ||
| Ƙaddamarwa | 24-bit | ||
| Audio Gain | 0-255 Daidaitacce | ||
| MPEG-1 Layer 2-bit-rate | 48/56/64/80/96/112/128/160/192/224/256/320/384 kbps | ||
| Farashin LC-AAC | 48/56/64/80/96/112/128/160/192/224/256/320/384 kbps | ||
| HE-AAC bit-rate | 48/56/64/80/96/112/128 kbps | ||
| Multiplexing | Matsakaicin Gyaran PID | 180 shigar da kowane tashoshi | |
| Aiki | Gyara taswirar PID (ta atomatik ko da hannu) | ||
| Ƙirƙirar PSI/SI tebur ta atomatik | |||
| Modulation | DVB-T | Daidaitawa | |
| Yanayin FFT | |||
| Bandwidth | |||
| Taurari | |||
| Tsakanin Tsaro | |||
| FEC | |||
| MER | |||
| Mitar RF | |||
| RF waje | |||
| RF matakin fitarwa | |||
| Fitowar rafi | RF fitarwa (F nau'in dubawa) | ||
| 4 IP MPTS fitarwa akan UDP/RTP/RTSP, 1*1000M Base-T Ethernet interface | |||
| Ayyukan tsarin | Gudanar da hanyar sadarwa (WEB) | ||
| Sinanci da Ingilishi | |||
| Ethernet haɓaka software | |||
| Daban-daban | Girma (W×L×H) | 482mm × 328mm × 44mm | |
| Muhalli | 0 ~ 45 ℃ (aiki) ; -20 ~ 80 ℃ (Ajiya) | ||
| Bukatun wutar lantarki | AC 110V± 10%, 50/60Hz, AC 220 ± 10%,50/60Hz | ||
SFT3528S HDMI DVB-T Encoder Modulator Datasheet.pdf