Takaitaccen Bayani
SPD-8Y akwatin tashar FAT/CTO/NAP ne mai haɗa ƙananan na'urori masu ƙarfi na Softel, mai tashar jiragen ruwa 10, wanda aka riga aka haɗa shi da FAT/CTO/NAP. Ana amfani da shi sosai a matsayin wurin ƙarewa don haɗa kebul na gani na akwati zuwa kebul na gani na reshe. Ana iya kammala haɗa fiber, rabe-raben, da rarrabawa a cikin wannan akwatin. Duk tashoshin jiragen ruwa suna da adaftar Huawei mini SC mai ƙarfafawa. A lokacin da ake tura ODN, masu aiki ba sa buƙatar haɗa zare ko buɗe akwatin, wanda hakan yana inganta inganci sosai kuma yana rage farashi gabaɗaya.
Halaye Masu Maɓalli
● Tsarin Duk-cikin-ɗaya
Matsewa don kebul na ciyarwa da kebul na sauke kaya, haɗa fiber, gyarawa, ajiya; rarrabawa da sauransu duk a cikin ɗaya. kebul, pigtails, da faci igiyoyin suna gudana ta hanyoyinsu ba tare da dame juna ba, shigar da micro type PLC splitter, sauƙin gyarawa.
● Kariyar IP65
Tsarin da aka rufe gaba ɗaya tare da kayan da aka yi da PC+ABS, mai hana ruwa, mai hana ruwa, mai hana ƙura, mai hana tsufa, matakin kariya har zuwa IP65. Ya dace da amfani a cikin gida da waje.
● Sauƙin Gyara
Ana iya juya ɓangaren rarrabawa sama, kuma ana iya sanya kebul na ciyarwa ta hanyar tashar bayyanawa, wanda hakan ke sauƙaƙa gyara da shigarwa. Ana iya shigar da akwatin ta hanyar da aka ɗora a bango ko kuma aka ɗora a kan sandar.
Siffofi
√ Adaftar OptiTap, Slim da FastConnect mai ƙarfi yana tallafawa babban ƙarfin aiki;
√ Ƙarfi sosai: aiki a ƙarƙashin ƙarfin jan ƙarfe 1000N na dogon lokaci;
√ Shigarwa a bango/sanduna/Jirgin sama da aka sanya a ƙarƙashin ƙasa;
√ Akwai shi tare da raba fiber na PLC;
√ Rage girman kusurwa da tsayin da ke sama, tabbatar da cewa babu wani mahaɗi da zai yi karo da shi yayin aiki;
√ Inganci da araha: adana kashi 40% na lokacin aiki da ƙarancin ma'aikata.
Aikace-aikace
√ Aikace-aikacen FTTH;
√ Sadarwar fiber optic a cikin yanayi mai tsauri na waje;
√ Haɗin kayan aikin sadarwa na waje;
√ Kayan aikin fiber mai hana ruwa shiga tashar SC;
√ Tashar tushe mara waya ta nesa;
√ Aikin wayoyi na FTTx FTTA.
| Samfuri | Jimlar Darajar(dB) | Daidaito(dB) | Dogaro da Rarraba ƘasaAsara (dB) | Tsawon Raƙuman RuwaAsarar Dogaro (dB) | Dawowa Asara(dB) |
| 1:9 | ≤ 10.50 | ≤ Ba a yarda ba | ≤ 0.30 | 0.15 | 55 |
| Cikakkun Bayanan Bayani | |
| Girma (L x W x H) | 224.8 x 212 x 8 0 mm |
| Matakan hana ruwa | IP65 |
| Maganin Nau'in Tashar Jiragen Ruwa | Na'urori 10 na Adaftar Hana Hana Saurin Haɗawa |
| Launi | Baƙi |
| Kayan Aiki | Kwamfuta + ABS |
| Matsakaicin Ƙarfi | Tashoshi 10 |
| Juriyar UV | ISO 4892-3 |
| Matsayin kariyar wuta | UL94-V0 |
| Adadin PLC (Mafita) | 1 × 9 PLC Splitter |
| Garanti na Rayuwa (Lalacewar da ba ta wucin gadi ba) | Shekaru 5 |
| Sigar Inji | |
| Matsi a Yanayi | 70KPa~106Kpa |
| Kusurwar buɗe murfi don aiki | A'a/ 100% an rufe shi (Mai ɗaurewa da Ultrasonic) |
| Juriyar Tashin Hankali | >1000N |
| Juriyar Murkushewa | >2000N/10cm2 Matsi/lokaci minti 1 |
| Juriyar rufi | >2 × 104MΩ |
| Ƙarfin Matsi | 15KV(DC)/minti 1 babu fashewa kuma babu karkacewa. |
| Danshin Dangi | ≤93% (+40℃) |
| Halayen Muhalli | |
| Zafin Ajiya | -40℃ ~ +85℃ |
| Zafin Aiki | -40℃ ~ +60℃ |
| Zafin Shigarwa | -40℃ ~ +60℃ |
| Samfuri | Jimlar Ƙima (dB) | Babban Ƙarfi na FBT 1 × 2(dB) | 1×2 FBT + 1×16 PLC (dB) |
| 90/10 | ≤24.54 | ≤ 0.73 | ≤ (11.04+13.5) |
| 85/15 | ≤ 23.78 | ≤ 1.13 | ≤ (10.28+13.5) |
| 80/20 | ≤ 21.25 | ≤ 1.25 | ≤ (7.75+13.5) |
| 70/30 | ≤ 19.51 | ≤ 2.22 | ≤ (6.01+13.5) |
| 60/40 | ≤ 18.32 | ≤ 2.73 | ≤ (4.82+13.5) |
| 1:16 | ≤ 16.50 | ≤ Ba a yarda ba | ≤ 13.5 |