Takaitacciyar Samfura
Sabon babban kamfani namu na ƙarshe mai fitarwa huɗu na CATV mai karɓar mai gani na cibiyar sadarwa SR814ST, pre-amplifier yana amfani da cikakken GaAs MMIC, kuma mai ƙarawa na baya yana amfani da samfuran GaAs. Tare da ingantaccen ƙirar kewayawa da kuma shekaru 10 na ƙwarewar ƙira na ƙwararru, na'urar ta sami kyakkyawan alamun aiki. Bugu da kari, sarrafa microprocessor da nunin siga na dijital suna yin kuskuren aikin injiniya cikin sauƙi. Yana da babban kayan aikin da ake bukata don gina cibiyar sadarwa na CATV.
Halayen Aiki
Babban mai karɓa na cibiyar sadarwa na CATV SR814ST yana ɗaukar bututun juyawa na photoelectric PIN mai girma, yana haɓaka ƙirar kewaye da samar da tsari na SMT, kuma yana gane santsi da ingantaccen watsa siginar hoto.
Ƙaddamar da kwakwalwan kwakwalwar RF mai ƙaddamarwa suna ba da madaidaicin ƙaddamarwa na layi, yayin da na'urorin ƙararrawar mu na GaAs suna ba da riba mai yawa da ƙananan murdiya. Ana sarrafa tsarin ta hanyar microcomputer mai guntu guda ɗaya (SCM), tare da sigogin nuni na LCD, aiki mai sauƙi da fahimta, da kwanciyar hankali.
Tsarin AGC yana tabbatar da cewa matakin fitarwa ya kasance akai-akai akan kewayon ikon gani na -9 zuwa +2 dBm tare da ƙaramin tsangwama daga CTB da CSO. Har ila yau, tsarin ya haɗa da keɓaɓɓen bayanan sadarwa na bayanai, wanda za'a iya haɗa shi da nau'in mai ba da amsawa na cibiyar sadarwa na II da kuma haɗa shi da tsarin gudanarwa na cibiyar sadarwa. Dukkanin sigogi na fasaha ana auna su bisa ga GY / T 194-2003, a ƙarƙashin daidaitattun yanayin gwaji.
SR814ST Series Outdoor Bidirectional Fiber Optical Node 4 Ports | ||||
Abu | Naúrar | Ma'aunin Fasaha | ||
Ma'aunin gani | ||||
Karbar Wutar gani | dBm | -9 ~ +2 | ||
Asarar Komawar gani | dB | >45 | ||
Tsawon Tsawon gani na gani | nm | 1100 ~ 1600 | ||
Nau'in Haɗa Na gani |
| FC/APC, SC/APC ko aka ayyana ta mai amfani | ||
Nau'in Fiber |
| Yanayin Single | ||
mahadaAyyuka | ||||
C/N | dB | ≥ 51(-2dBm shigar) | ||
C/CTB | dB | ≥ 65 | Matsayin fitarwa 108 dBμV Daidaitaccen 6dB | |
C/CSO | dB | ≥ 60 | ||
Ma'aunin RF | ||||
Yawan Mitar | MHz | 45 ~ 862 | ||
Flatness a cikin Band | dB | ± 0.75 | ||
Matsakaicin Matsayin Fitowa | dBμV | ≥ 108 | ||
Matsakaicin Matsayin Fitowa | dBμV | ≥ 112 | ||
Asarar Komawa Fitowa | dB | ≥16 (45-550MHz) | ≥14 (550-862MHz) | |
Ƙaddamar da fitarwa | Ω | 75 | ||
Lantarki Control EQ Range | dB | 0~10 | ||
Lantarki Control ATT Range | dBμV | 0~20 | ||
Koma sashin watsawar gani | ||||
Ma'aunin gani | ||||
Tsawon Wave Na gani | nm | 1310 ± 10, 1550 ± 10 ko kayyade ta mai amfani | ||
Fitar Ƙarfin gani | mW | 0.5, 1, 2(na zaɓi) | ||
Nau'in Haɗa Na gani |
| FC/APC, SC/APC ko aka ayyana ta mai amfani | ||
Ma'aunin RF | ||||
Yawan Mitar | MHz | 5 ~ 42(ko kayyade ta mai amfani) | ||
Flatness a cikin Band | dB | ±1 | ||
Matsayin shigarwa | dBμV | 72 ~ 85 | ||
Ƙaddamar da fitarwa | Ω | 75 | ||
Gabaɗaya Ayyuka | ||||
Samar da Wutar Lantarki | V | A: AC (150 ~ 265);B: AC (35 ~ 90) | ||
Yanayin Aiki | ℃ | -40-60 | ||
Ajiya Zazzabi | ℃ | -40-65 | ||
Danshi mai Dangi | % | Max 95% babuCkumburi | ||
Amfani | VA | ≤ 30 | ||
Girma | mm | 320(L)╳ 200(W)╳ 140(H) |
SR814ST Jerin Waje Bidirectional Fiber Optical Node 4 Takaddun Tashar Tashar jiragen ruwa.pdf