EPON OLT-E4V gaba ɗaya ya cika ƙa'idodin dangi na IEEE 802.3x da FSAN. Kayan aiki shine na'urar da aka ɗora ta 1U, tana ba da kebul na USB 1, tashoshin GE masu haɓaka 4, tashoshin SFP na 4 masu tasowa, da tashoshin EPON 4. Tashar jiragen ruwa guda ɗaya tana goyan bayan rabon 1:64. Goyan bayan tsarin 256 EPON tashoshi masu shiga don mafi yawa.
Wannan samfurin ya cika buƙatu a cikin aikin na'urar da girman ƙaramin ɗakin uwar garken kamar yadda samfurin yana da babban aiki da ƙaramin girman, ya dace da sassauƙa don amfani kuma yana da sauƙin turawa. Bugu da ƙari, samfurin ya sadu da buƙatun inganta aikin cibiyar sadarwa, inganta aminci, da rage yawan amfani da wutar lantarki daga hangen nesa na samun damar hanyar sadarwa da cibiyoyin sadarwar kasuwanci kuma yana dacewa da hanyoyin sadarwar talabijin na watsa shirye-shirye guda uku, FTTP (Fiber to the premise), bidiyo. cibiyoyin sadarwa na saka idanu, LAN na kasuwanci (Cibiyar Yanar Gizon Gida), intanit na abubuwa da sauran aikace-aikacen cibiyar sadarwa tare da ƙimar farashi mai girma / aiki.
Siffofin Aiki
● Haɗu da daidaitattun IEEE 802.3x da ƙa'idodin EPON na Ma'aikatar Sadarwa.
● Goyan bayan gudanarwa na nesa na OAM don ONT/ONU, mai dacewa da IEEE 802.3x OAM Protocol.
● 1U tsawo 8PON OLT samfurin a cikin m zane na Pizza-Box.
Ayyukan Software
Layer 2 Ayyukan Canjawa
OLT yana ba da ƙarfi sosai Layer 2 Cikakken Saurin Saurin Waya kuma yana goyan bayan ka'idar Layer 2 gaba ɗaya. OLT yana goyan bayan nau'ikan ayyuka na Layer 2 kamar TRUNK, VLAN, iyakar ƙimar, keɓewar tashar jiragen ruwa, fasahar layi, fasahar sarrafa kwarara, ACL, da sauransu, wanda ke ba da garantin fasaha don haɓaka haɗin haɗin sabis da yawa.
Garanti na QOS
Yana iya samar da QoS daban-daban don tsarin EPON, wanda zai iya biyan buƙatun QoS daban-daban don jinkiri, jitter, da asarar fakiti na gudanawar sabis daban-daban.
Tsarin Gudanarwa Mai Sauƙi don Amfani
Hanyoyin gudanarwa na tallafi na CLI, WEB, SNMP, TELNET, SSH da saduwa da ka'idodin OAM, ta hanyar gudanarwar sabis na sabis na tashar tashar OAM za a iya aiwatar da su, gami da saitin sigar aikin ONT, sigogin QoS, buƙatar bayanan sanyi, ƙididdigar aiki, rahoton kai-da-kai na abubuwan da ke gudana. a cikin tsarin, daidaitawa don ONT daga OLT, ganewar kuskure da sarrafa aiki da aminci.
Abu | OLT-E4V | |
Chassis | Rack | 1U 19 inch misali akwatin |
Uplink Port | QTY | 8 |
Copper | 10/100/1000M auto-negotiable, RJ45: 4pcs | |
Na gani dubawa | 4 GE | |
PON Port | QTY | 4 |
Interface ta jiki | Ramin SFP | |
Nau'in Haɗawa | 1000BASE-PX20+ | |
Matsakaicin rabon rabo | 1:64 | |
USB Port | QTY | 1 |
Nau'in Haɗawa | Nau'in-C | |
Tashoshin Gudanarwa | 1 100/1000 BASE-Tx out-band Ethernet port1 CONSOLE tashar sarrafa gida | |
Ƙayyadaddun Tashar PON (Aika zuwa tsarin PON) | Nisa Watsawa | 20km |
Gudun tashar tashar PON | Simmetrical 1.25Gbps | |
Tsawon tsayi | 1490nm TX, 1310nm RX | |
Mai haɗawa | SC/PC | |
Nau'in Fiber | 9/125 μm SMF | |
TX Power | +2 ~ +7dBm | |
Hankalin Rx | -27dBm | |
Ƙarfin gani jikewa | -6 dBm | |
10Gb SFP + Ƙayyadaddun Tashar Tashar (Aika zuwa 10Gb module) | Nisa Watsawa | 10km |
Gudun tashar tashar PON | 8.5-10.51875Gbps | |
Tsawon tsayi | 1310nmTX, 1310nmRX | |
Mai haɗawa | LC | |
Nau'in Fiber | Yanayin guda ɗaya tare da fiber dual | |
TX Power | -8.2 ~ + 0.5 dBm | |
Hankalin Rx | -12.6dBm | |
Yanayin Gudanarwa | SNMP, Telnet, yanayin gudanarwa na CLI. | |
Ayyukan Gudanarwa | Ƙungiya Fan Gano Matsayin tashar tashar sa ido da sarrafa tsari; | |
Layer-2 canza sanyi kamar Vlan, Trunk, RSTP, IGMP, QOS, da dai sauransu; Ayyukan gudanarwa na EPON: DBA, ONU izini, ACL, QOS, da dai sauransu; Tsarin ONU na kan layi da gudanarwa Gudanar da mai amfani | ||
Layer-biyu Sauyawa | Taimakawa tashar jiragen ruwa VLan da yarjejeniya Vlan Support Vlan tag / Untag, vlan m watsa; Taimakawa 4096 VLAN Taimakawa 802.3dd gangar jikin RSTP QOS dangane da tashar jiragen ruwa, VID, TOS da adireshin MAC IGMP Snooping 802.x sarrafa kwarara Ƙididdiga na kwanciyar hankali na tashar jiragen ruwa da sa ido | |
Ayyukan EPON | Taimakawa ƙayyadaddun ƙimar tushen tashar jiragen ruwa da sarrafa bandwidth; Daidai da IEEE802.3ah Standard Har zuwa Nisan watsawa na 20KM Goyan bayan ɓoye bayanan, watsa shirye-shiryen rukuni, rabuwar tashar jiragen ruwa Vlan, RSTP, da sauransu. Taimakawa Rarraba Bandwidth Mai Ragewa (DBA) Goyan bayan ONU auto-ganowa / gano hanyar haɗi / haɓaka software mai nisa; Taimakawa rabon VLAN da rabuwa mai amfani don guje wa guguwar watsa shirye-shirye; Taimakawa nau'in LLID daban-daban da tsarin LLID guda ɗaya .Mai amfani daban-daban da sabis daban-daban na iya samar da QoS daban-daban ta hanyar tashoshin LLID daban-daban. Goyon bayan aikin ƙararrawa mai ƙarfi, mai sauƙin gano matsala ta hanyar haɗin gwiwa Taimakawa aikin juriya na watsa shirye-shirye Taimakawa keɓewar tashar jiragen ruwa tsakanin tashoshin jiragen ruwa daban-daban Taimakawa ACL da SNMP don saita tace fakitin bayanai a hankali Ƙira na musamman don rigakafin rushewar tsarin don kula da tsarin barga Taimakawa lissafin nesa mai ƙarfi akan EMS akan layi Goyi bayan RSTP, IGMP Proxy | |
Layer-Uku Hanya | Goyan bayan ka'idar ba da hanya ta tsaye Taimakawa ka'idar RIP mai ƙarfi Taimakawa aikin dhcp-relayTaimakawa saitin dubawar vlanif | |
Bandwidth na Jirgin baya | 58G | |
Girman | 442mm(L)*200mm(W)*43.6mm(H) | |
Nauyi | 4.2kg | |
Tushen wutan lantarki | 220VAC | AC: 100V ~ 240V, 50/60Hz |
-48DC | DC: -40-72V | |
Amfanin Wuta | 60W | |
Yanayin Aiki | Yanayin Aiki | -15 ℃ |
Ajiya Zazzabi | -40 ~ 85 ℃ | |
Danshi na Dangi | 5 ~ 90% (ba mai tauri) |