SFT6400A 4*GE Shigarwa PAL B/G NTSC 64 a cikin 1 IP zuwa Analog Modulator
Lambar Samfura:  SFT6400A
Alamar kasuwanci:Mai laushi
Moq:1
gou  Tallafawa Rage Faɗaɗar BISS
gou  Tallafawa OSD (Tambari da Take) Shigarwa
Cikakken Bayani game da Samfurin
Sigogi na Fasaha
Mahimman Sifofi
Manhajar Gudanarwa
Saukewa
01
Bayanin Samfurin
1. GABATARWA
2. SIFFOFI
-2U chassis, babban yawa don adana farashin jigilar kaya
- Goyi bayan saka OSD (Tambari da Take) ga kowane tasha, aiki mai sauƙi
-Tallafawa CC/Subtitle/Teletext
-Taimakawa BISS Rage Faɗaɗa (Ana ci gaba da haɓakawa)
- Goyi bayan gyaran bayanin shirin, zaɓin sauti da yawa
- Fitowar jigilar kaya 64 waɗanda ba su da alaƙa da juna ko kuma waɗanda ke kusa, kowane jigilar kaya 32 a cikin 400MHz
-Taimakawa Gudanar da Yanar Gizo na Intanet
SFT6400A 4*GE Shigarwa 64 a cikin 1 IP zuwa Analog Modulator
Ruwa mai gudana UDP, UDP / RTP, fakiti 1-7 (SPTS/MPTS)
Yarjejeniyar Sufuri UDP/RTP, unicast da multicast, IGMP V2/V3
Tsawon Fakiti 188 / 204 Bytes
Sauti MPEG-1/2 Layer 1/2, (HE-)AAC, AC3
Bayanai CC, Teletext, Subtitles, DVB Subtitling
MPEG2:
1080@60I, 1080@50I, 720@60P, 720@50P, 576@50I, 480@60I
Rabon Al'amari 4:3
Masu haɗawa 75Ω, F-jack
Kewayen mita 43.25 – 951.252MHz
Bandwidth na Fitarwa 400MHz (kowanne mai ɗaukar kaya 32)
Matsayin fitarwa -5 ~ 2dBm (102 ~ 112dBμV)
Asarar dawowa ≥ 14dB
Rarraba mitar ƙarya. ≥ 60dB
Daidaiton ragowar mai ɗaukar kaya 1%
Matsayin Talabijin PAL B/G/D/K/M/N/I,NTSC M, SECAM
Rabon siginar bidiyo zuwa amo ≥ 60dB
Haɗin hanyar sadarwa Gudanarwa 1 x 100 Base-T Ethernet (RJ 45)
Bayanai Ethernet na Base-T guda 4 x 1000 (RJ 45)
Wasu Fitowar ƙudurin hoto 480i/576i
OSD Tambari: JPG, BMP, PNG
Taken rubutu: tallafawa harsuna da yawa, hanyar gungurawa da saurin da aka keɓance
Daidaita girman fitarwa 0 – 100%
Janar Ragewar farashi 483mm × 330mm × 88mm (WxLxH)
Zafin jiki 0~45℃(aiki), -20~80℃(ajiya)
Tushen wutan lantarki AC100V±10%, 50/60Hzko AC 220V ± 10%, 50/60Hz