SWR-1200L2 11AC Mai Rarraba Mara waya Mai Rubutu Biyu 1200M Mai Rarraba WiFi
Lambar Samfura:SWR-1200L2
Alamar kasuwanci:Mai laushi
Moq:1
gou  Canjin Lokaci na FWiFi
gouWiFi na Baƙi & Ikon Iyaye
gouCPU mai kusurwa biyu, CPU mara waya biyu
Cikakken Bayani game da Samfurin
Sigogi na Fasaha
Aikace-aikacen Cibiyar sadarwa
Gudanarwa
Saukewa
01
Bayanin Samfurin
2.4G + 5G
CPU mai kusurwa biyu
An tsawaita 4*Entennas
MU-MIMO
IPv6
Softel Ya Gabatar Da Na'urar Rarraba WIFI Mai Tashar Wuri ...
Abu SWR-1200L2 11AC Mai Rarraba Mara waya Mai Rubutu Biyu 1200M Mai Rarraba WiFi
Chipset MT7628DAN+MT7613BEN Ma'aunin Mara waya IEEE 802.11ac/n/a 5GHz
Ƙwaƙwalwa/Ajiya 64MB/8MB IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz
Tashoshin LAN na hanyar sadarwa 2 × 10/100Mbps Gudun Mara waya 300Mbps (2.4GHz)
Tashar WAN ta hanyar sadarwa 1 × 10/100Mbps 867Mbps (5GHz)
Samar da Wutar Lantarki ta Waje 12VDC/1.5A Mitar WiFi 2.4-2.5GHz;5.15-5.25GHz
W x D x H 180 × 130 × 26mm Yanayin Mara waya
Na'urar sadarwa mara waya; WISP; AP
Takardar shaida CE, RoHS Eriya 2 × 2.4GHz
Maɓalli WPS/Sake saitawa 2 × 5GHz